Nhà phố Sài Đồng Long Biên 3 tầng 96m² giá 20.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Sài Đồng Long Biên 3 tầng 96m² giá 20.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

20.5 tỷ
96 m² - 214 triệu/m²

Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Chắc chắn bạn sẽ bị thu hút bởi cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tại Sài Đồng, Long Biên với diện tích 96m², mặt tiền rộng 5.15m, giá chỉ nhỉnh 20.5 tỷ VND. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng hoặc một dự án đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 3 tầng, 3 phòng ngủ, có thể cải tạo hoặc xây mới theo ý thích
  • Đặc điểm: Nhà cũ nhưng được xây dựng chắc chắn, ô tô vào tận nơi, ngõ thông thoáng, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc sinh sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Sài Đồng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích đô thị khác
  • Giao thông kết nối thuận lợi, gần các trục đường chính
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Vũ Xuân Thiều, hãy gọi ngay để được xem nhà miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội