Nhà phố Quỳnh Đô 58m² giá 6.1 tỷ - Chính chủ bán gấp, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quỳnh Đô 58m² giá 6.1 tỷ - Chính chủ bán gấp, ô tô đỗ cửa!

6.1 tỷ
58 m² - 105 triệu/m²

Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Quỳnh Đô, huyện Thanh Trì. Với diện tích 58m² và thiết kế 3 tầng thông thoáng, ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:58m²
  • Bố trí:3 tầng, cầu thang giữa, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm:Ô tô đỗ cửa, 15m ra ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vĩnh Quỳnh, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường mầm non và tiểu học Vĩnh Quỳnh chỉ 500m
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.1 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi điện để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!