Nhà phố Quyết Thắng 45m² - Vị trí ngã 6 trung tâm Hải Dương | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quyết Thắng 45m² - Vị trí ngã 6 trung tâm Hải Dương

3.18 tỷ
45 m² - 71 triệu/m²

Phường Phạm Ngũ Lão, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

5 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt phố đắc địa tại trung tâm TP Hải Dương với thiết kế 3 tầng kiên cố, không gian sống lý tưởng cho gia đình đa thế hệ ngay tại khu vực sầm uất nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Nhà xây 3 tầng bao gồm 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi và phòng thờ trang nghiêm.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 6m, hướng Đông Nam mát mẻ. Đường trước nhà có vỉa hè rộng, thông thoáng, xe ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện đỗ xe ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Lý Tự Trọng, thuận tiện đưa đón con nhỏ đi học
  • Cách trường THCS Lê Hồng Phong và trường THCS Bình Minh chỉ vài phút di chuyển
  • Nằm ngay khu vực ngã 6 trung tâm, dễ dàng kết nối đến Chợ Lớn
  • Gần quảng trường Thống Nhất, không gian lý tưởng để vui chơi, thể dục
  • Kết nối nhanh chóng đến phố đi bộ, hưởng trọn nhịp sống sôi động của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.18 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình muốn an cư tại trung tâm thành phố, gần hệ thống trường học các cấp và các khu vui chơi giải trí, hoặc những ai tìm kiếm mặt bằng vừa ở vừa kinh doanh nhỏ nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm với mức giá cực tốt!