Nhà phố Quang Trung, Phú Nhuận 25.42m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Phú Nhuận 25.42m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

4.x tỷ
25.42 m² - 157 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
25.42 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố tại Quang Trung, Phú Nhuận với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.42m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ và 3 WC, có ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, không gian mở, gần gũi với thiên nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chợ đêm Hạnh Thông Tây chỉ cách vài phút đi bộ, lý tưởng cho những buổi tối dạo quanh
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Nhiều trường học và bệnh viện trong khu vực, phục vụ nhu cầu học tập và chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phố này phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ xem nhà miễn phí và tận tình nhất!