Nhà phố Quang Trung, Hà Đông 66m² giá 30.39 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Hà Đông 66m² giá 30.39 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

30.39 tỷ
66 m² - 460 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một tài sản hiếm có tại phố Quang Trung, vị trí đắc địa nhất Hà Đông! Đây là một căn nhà không chỉ dành cho việc ở mà còn mang lại tiềm năng kinh doanh mạnh mẽ với vỉa hè rộng 8m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng với thiết kế tầng 1 phục vụ kinh doanh, 4 phòng ngủ và 1 WC
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền 4.7m, sổ đỏ nở hậu, vị trí giữa hai ga tàu điện trên cao, thuận tiện di chuyển vào trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trạm tàu điện trên cao, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Đường xá thông thoáng, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ xung quanh phục vụ cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.39 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình cần không gian sống rộng rãi và riêng tư, hoặc cho nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản để kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.