Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 64.35m² giá 6.9 tỷ - Đối diện Vincom, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 64.35m² giá 6.9 tỷ - Đối diện Vincom, sẵn sàng ở ngay!

6.9 tỷ
64.35 m² - 107 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64.35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại quận Gò Vấp! Ngôi nhà nằm đối diện Vincom và UBND quận, mang đến cho bạn một vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.35m² (4.5m x 14.5m)
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, phòng bếp và phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà mới xây đẹp, thiết kế hiện đại, có sân để xe 6 chiếc, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ với phòng dưới đất cho người lớn tuổi.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Vincom Gò Vấp vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Gần UBND quận Gò Vấp, dễ dàng thực hiện các giao dịch hành chính
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, hẻm thông bàn cờ, xe hơi vào tận nơi
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác, phục vụ tốt cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND (có bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, người có nhu cầu sống gần trung tâm, hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực Gò Vấp đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp, giá tốt này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam