Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 54m² giá 6.79 tỷ - Hẻm ô tô, sổ hồng riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 54m² giá 6.79 tỷ - Hẻm ô tô, sổ hồng riêng

6.79 tỷ
54 m² - 126 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại đường Quang Trung, phường 10, quận Gò Vấp. Ngôi nhà không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn nằm trong khu vực phát triển sôi động, lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 4 lầu, không gian rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô vào tận nhà, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình bạn
  • Tiện lợi di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại tại trung tâm quận Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời.