Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 50.9m² giá 10.799 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 50.9m² giá 10.799 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

10.799 tỷ
50 m² - 216 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Quang Trung, Gò Vấp! Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với khả năng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.9m² (4m x 18m)
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, phòng xông hơi, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Kết cấu 4 tầng, bê tông cốt thép kiên cố, nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm nhựa 7m, ô tô vào nhà thuận tiện
  • Khu dân cư ổn định, an ninh đảm bảo
  • Gần chợ, trường học, siêu thị và trung tâm thương mại
  • Cách trường Nguyễn Công Trứ chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.799 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai muốn kết hợp kinh doanh tại nhà với vị trí thuận lợi, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!