Nhà phố Quang Trung Gò Vấp 41m² - Mặt tiền kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung Gò Vấp 41m² - Mặt tiền kinh doanh sầm uất

6.35 tỷ
41 m² - 155 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên trục đường huyết mạch Quang Trung, phường 12, quận Gò Vấp. Đây là vị trí vàng cho những ai đang tìm kiếm không gian vừa ở vừa kết hợp kinh doanh đa ngành nghề với lưu lượng khách hàng cực kỳ đông đúc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.8m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, 2 phòng vệ sinh tiện nghi và sân thượng chill thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà đã được trang bị full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hạnh Thông Tây, trung tâm mua sắm sầm uất bậc nhất khu vực.
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hồng Đức chỉ 5 phút di chuyển.
  • Xung quanh tập trung nhiều trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con trẻ.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Phan Huy Ích, Thống Nhất, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng giao dịch và các chuỗi cửa hàng thời trang, ẩm thực lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền từ việc cho thuê mặt bằng hoặc kinh doanh trực tiếp. Đồng thời, đây cũng là chốn an cư lý tưởng cho những gia đình nhỏ yêu thích nhịp sống năng động, tiện nghi ngay tại trung tâm quận Gò Vấp.