Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 25m² giá 1.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quang Trung, Gò Vấp 25m² giá 1.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

1.68 tỷ
25 m² - 67 triệu/m²

8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25 m²

Khám phá ngay siêu phẩm nhà phố xinh xắn tại đường Quang Trung, phường 8, quận Gò Vấp. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet và ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô 4m, gần mặt tiền đường Quang Trung, pháp lý chuẩn chỉnh với số nhà quận, công chứng nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trường học, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Nằm trong khu vực phát triển của quận Gò Vấp, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Địa điểm lý tưởng cho việc đầu tư hoặc để ở, gần nhiều trung tâm thương mại lớn
  • Không khí trong lành và yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngay căn nhà tuyệt vời này!