Nhà phố Quận Tân Bình 33m² giá 4.97 tỷ - Thiết kế mới đẹp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận Tân Bình 33m² giá 4.97 tỷ - Thiết kế mới đẹp, vào ở ngay!

4.97 tỷ
33 m² - 151 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Quận Tân Bình! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33.2m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 trệt + 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế mới, nội thất cao cấp, hẻm 3m, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Nằm gần KCN Tân Bình, dễ dàng di chuyển đến nơi làm việc
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.970 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.