Nhà phố Quận Gò Vấp 60m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận Gò Vấp 60m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

12.5 tỷ
60 m² - 208 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
60 m²

Đón đầu cơ hội vàng tại Quận Gò Vấp với căn nhà phố 6 tầng mặt tiền kinh doanh sầm uất, thiết kế hiện đại cùng thang máy và nội thất cao cấp, sẵn sàng mang lại dòng tiền ổn định hoặc không gian sống đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:60m²
  • Bố trí:Nhà phố 6 tầng kiên cố, bao gồm 6 phòng ngủ và 7 phòng tắm, có thang máy hiện đại, được trang bị full nội thất cao cấp.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường rộng 12m có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê văn phòng. Pháp lý sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vincom Plaza Gò Vấp khoảng 1.5km, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Gần chợ Gò Vấp, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Liền kề nhiều trường học các cấp như THPT Gò Vấp, THCS Phan Tây Hồ, đảm bảo giáo dục cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15-20 phút lái xe.
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như Phan Văn Trị, Nguyễn Oanh.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Gò Vấp, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản sinh lời ổn định từ việc kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, đẳng cấp với đầy đủ tiện ích và vị trí đắc địa.