Nhà phố Quận 8 Đường Bùi Điền 49m² 7.68 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 8 Đường Bùi Điền 49m² 7.68 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

7.68 tỷ
49 m² - 157 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
49 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại khu vực sầm uất nhất Quận 8 với thế đất nở hậu mang lại tài lộc và thịnh vượng, cực kỳ thích hợp để vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.3m² (3.5m x 12m, nở hậu 4m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu bao gồm 3 phòng ngủ và 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam thoáng mát, hiện trạng nhà cũ phù hợp để cải tạo hoặc xây mới theo ý thích, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Phạm Thế Hiển chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm và giao thương
  • Nằm trong khu vực kinh doanh nhộn nhịp, sầm uất bậc nhất phường Chánh Hưng
  • Gần hệ thống các trường học từ mầm non đến THCS trong khu vực Quận 8
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến Quận 5 và trung tâm thành phố
  • Xung quanh đầy đủ các tiện ích thiết yếu như ngân hàng, phòng khám và cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.68 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền, các hộ gia đình muốn định cư tại khu vực trung tâm Quận 8 hoặc những ai muốn mở văn phòng, cửa hàng kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và thương lượng mức giá tốt nhất!