Nhà Phố Quận 8 74m² giá 17.9 tỷ - Chính chủ bán, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Quận 8 74m² giá 17.9 tỷ - Chính chủ bán, vị trí đẹp!

17.9 tỷ
74 m² - 242 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
74 m²

Tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại ngôi nhà phố 4 tầng mặt tiền đường 10, Quận 8, TPHCM. Thiết kế hiện đại, không gian sống tiện nghi, pháp lý minh bạch – đây chính là tổ ấm mơ ước của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m² (mặt tiền 5m, dài 15m)
  • Bố trí:Nhà 4 tầng với 5 phòng ngủ, 5 WC, sân thượng rộng rãi, phòng thờ riêng biệt, ban công thoáng mát ở các tầng và giếng trời đón nắng tự nhiên. Tất cả các phòng đều có cửa sổ lớn lấy ánh sáng tối đa.
  • Đặc điểm:Căn nhà hướng Đông Nam phong thủy tốt, nằm ngay mặt tiền đường 10 đồng bộ, kết nối thuận tiện với trục đường số 5, thông ra Phạm Hùng và khu Cao Lỗ. Di chuyển đến các quận trung tâm chỉ mất khoảng 5 phút.

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển qua đường số 5, kết nối Phạm Hùng và khu Cao Lỗ.
  • Gần Bệnh viện Quận 8 và Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Nam Sài Gòn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như THPT Lương Văn Can, THCS Chánh Hưng, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn như SC VivoCity và chợ truyền thống Phạm Thế Hiển.
  • Khu vực có nhiều tiện ích giải trí, thể thao như hồ bơi, phòng gym, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên, nhiều thế hệ cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi. Phù hợp cho những ai tìm kiếm tổ ấm tại vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển và tiếp cận mọi tiện ích, đồng thời quan tâm đến yếu tố phong thủy tốt (hướng Đông Nam).