Nhà phố Quận 7 69.96m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 7 69.96m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

8.5 tỷ
69.96 m² - 121 triệu/m²

7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
69.96 m²

Khám phá một không gian sống lý tưởng tại Quận 7 với ngôi nhà phố tuyệt đẹp này. Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp và vị trí đắc địa, tất cả đều có mặt tại đây!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.96m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, kiến trúc độc đáo, nội thất sang trọng, ban công thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vincom Nam Long chỉ vài bước chân, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận, đặc biệt là Quận 4
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, gần gũi với các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà 24/7.