Nhà Phố Quận 7 - 5.5 Tỷ, 45m², Full Nội Thất Sang Trọng, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Quận 7 - 5.5 Tỷ, 45m², Full Nội Thất Sang Trọng, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay

5.5 tỷ
45 m² - 122 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
45 m²

Nhà phố mới xây, full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay tại trung tâm Quận 7!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố 1 lầu đẹp lung linh, tọa lạc tại hẻm 502 đường Huỳnh Tấn Phát, Quận 7. Ngôi nhà được xây dựng mới hoàn toàn, trang bị đầy đủ nội thất sang trọng, mang đến không gian sống tiện nghi và đẳng cấp cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m² (5m x 9m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lầu với 2 phòng ngủ và 2 toilet.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới tinh, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, sẵn sàng đón chủ nhân mới. Hẻm thông thoáng, xe hơi có thể đậu cách nhà khoảng 30m, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Huỳnh Tấn Phát sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần chợ Phú Thuận, siêu thị Coopmart Huỳnh Tấn Phát, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp như THPT Trần Hữu Trang, THCS Huỳnh Khương Ninh chỉ 5-10 phút di chuyển.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 7, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, nhiều tiện ích giải trí, ăn uống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc cặp vợ chồng đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, hiện đại, không cần sửa chữa hay sắm sửa thêm nội thất. Vị trí thuận lợi cho việc đi lại và làm việc tại khu vực Quận 7 và các quận lân cận.