Nhà phố Quận 7 - 54.3m² giá 5.95 tỷ - Nhà mới đẹp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 7 - 54.3m² giá 5.95 tỷ - Nhà mới đẹp, sẵn sàng ở ngay!

5.95 tỷ
54 m² - 110 triệu/m²

Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà mới đẹp tại trung tâm Quận 7. Với vị trí đắc địa trên đường Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng, bạn sẽ dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh và cuộc sống tiện nghi hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.3m²
  • Bố trí: 2 tầng (trệt, lầu), bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, có kết cấu bê tông cốt thép, dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Lotte Mart chỉ 5 phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường Đại học Tôn Đức Thắng, lý tưởng cho sinh viên và gia đình có con em đang theo học.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực dân cư văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ.