Nhà phố Quận 7 145m² góc 2 mặt tiền - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 7 145m² góc 2 mặt tiền - Vị trí kinh doanh đắc địa

17.8 tỷ
145 m² - 123 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

6 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
145 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản góc 2 mặt tiền cực hiếm tại trung tâm Quận 7. Với diện tích đất rộng 145m² (12.2m x 15m) cùng vị trí đắc địa ngay trục đường huyết mạch Nguyễn Thị Thập, đây là tài sản lý tưởng để khẳng định vị thế hoặc khai thác dòng tiền bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m² (ngang 12.2m x dài 15m)
  • Bố trí: Kết cấu vững chãi gồm trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, vị trí đắc địa ngay khu dân cư hiện hữu, sau lưng Điện Máy Xanh Huỳnh Tấn Phát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Lotte Mart Quận 7 chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần hệ thống trường học quốc tế và đại học RMIT
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện FV và Bệnh viện Tâm Đức
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng và cửa hàng tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1 chỉ với 10 phút đi xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.8 tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ cao cấp, làm văn phòng đại diện, showroom hoặc giữ tài sản lâu dài với giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn pháp lý chi tiết từ chuyên viên môi giới chuyên nghiệp.