Nhà phố quận 5, Hẻm 4m Trần Hưng Đạo 31.5m² giá 5.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố quận 5, Hẻm 4m Trần Hưng Đạo 31.5m² giá 5.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

5.79 tỷ
31.5 m² - 184 triệu/m²

Quận 5, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
31.5 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại quận 5, TP Hồ Chí Minh với giá chỉ 5.79 tỷ VND! Đây là một căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái ngay giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31.5m² (3.1m x 12m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 tầng (trệt, lửng, lầu)
  • Đặc điểm: Full công năng, thiết kế hiện đại, khuôn đất vuông đẹp, pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm quận 1, thuận tiện di chuyển chỉ vài bước chân.
  • Kết nối giao thông dễ dàng qua các tuyến đường lớn như Trần Bình Trọng và Cao Đạt.
  • Khu dân cư hiện hữu, đồng bộ, an ninh và yên tĩnh.
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ gần kề, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và đầy đủ tiện nghi tại một trong những khu vực trung tâm của TP Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!