Nhà phố quận 4 Vĩnh Hội 9m² giá 1.999 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố quận 4 Vĩnh Hội 9m² giá 1.999 tỷ - Chính chủ bán gấp!

1.999 tỷ
9 m² - 222 triệu/m²

Vĩnh Hội, 4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
9 m²

Nhà phố quận 4 Vĩnh Hội, một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Với diện tích 9m², nhà 1 trệt và 3 lầu, thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 9m²
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu
  • Đặc điểm: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt tiền đường số 1 căn ra 1 căn, thuận tiện đi lại
  • Gần trường học và các dịch vụ tiện ích trong khu vực
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu không bị quy hoạch, ổn định lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.999 triệu

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản ổn định tại khu vực trung tâm quận 4.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà 24/7.