Nhà phố Quận 4 giá 3.999 tỷ - Chính chủ, thương lượng nhẹ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 4 giá 3.999 tỷ - Chính chủ, thương lượng nhẹ!

3.999 tỷ
28 m² - 143 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Khám phá ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Quận 4, với vị trí thuận lợi gần mặt tiền đường Tôn Đản. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà chính chủ với giá hấp dẫn chỉ 3.999 tỷ VND!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2WC, phòng khách, bếp, phòng thờ
  • Đặc điểm:Nhà 4 tầng, kết cấu chắc chắn, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền Tôn Đản chỉ 50m, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư an ninh, không lo giải tỏa
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, chợ, siêu thị
  • Hẻm 2,5m, có sân riêng để xe thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.999 tỷ VND – chính chủ, thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ, những ai tìm kiếm không gian sống an yên trong khu vực sầm uất của Thành phố Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng chần chừ, hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!