Nhà phố quận 4 đường Xóm Chiếu 89m² giá 6.55 tỷ - Khu dân cư an ninh, tiện lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố quận 4 đường Xóm Chiếu 89m² giá 6.55 tỷ - Khu dân cư an ninh, tiện lợi!

6.55 tỷ
89 m² - 74 triệu/m²

Quận 4, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
89 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố tại quận 4, vị trí đắc địa với khu dân cư hiện hữu, an ninh và không lo giải tỏa. Căn nhà nằm trên đường Xóm Chiếu, chỉ cách mặt tiền đường 50m, với hẻm trước nhà rộng 3m, rất thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89m² (Ngang 3.9m dài 24m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, hướng Đông Bắc, tiện lợi cho việc xây dựng cao tầng nếu có nhu cầu.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, giấy tờ pháp lý đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học như Đại học Nguyễn Tất Thành và Đại học Luật.
  • Chỉ mất 5 phút để di chuyển sang quận 1 và quận 7.
  • Cách Chợ 200 và Nhà thờ Xóm Chiếu không xa, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Đường bê tông cao ráo, không ngập nước, giao thông thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.550 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người lao động và các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội phát triển tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.