Nhà phố Quận 12 Tân Thới Hiệp 37m² 6.49 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 12 Tân Thới Hiệp 37m² 6.49 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

6.49 tỷ
37 m² - 175 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
37 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá tại trung tâm Quận 12! Căn nhà tọa lạc ngay vị trí vàng trên đường Tân Thới Hiệp 21, nơi giao thương sầm uất, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh đa ngành nghề hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m² (ngang 6.5m x dài 7m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lửng kiên cố, thiết kế tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 30m, vỉa hè 6m thông thoáng. Hệ số xây dựng cho phép lên đến 5-6 tầng, rất thích hợp xây tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay ngã tư Nguyễn Thị Đặng, kết nối giao thông huyết mạch
  • Cách chợ Tân Thới Hiệp 21 chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm
  • Gần UBND phường Tân Thới Hiệp, đảm bảo an ninh và thủ tục hành chính
  • Cách Bách Hóa Xanh và các cửa hàng tiện lợi trong bán kính 300m
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến Bệnh viện Quận 12
  • Vị trí giáp ranh Gò Vấp, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.49 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng có nhu cầu mua để kinh doanh buôn bán ngay, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu quỹ đất mặt tiền đẹp để xây dựng tòa nhà cao tầng khai thác dòng tiền lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ siêu phẩm mặt tiền này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!