Nhà phố Quận 12 88m² Trần Thị Cờ - Thang máy, Gara ô tô cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 12 88m² Trần Thị Cờ - Thang máy, Gara ô tô cực đẹp

8.45 tỷ
88 m² - 96 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

4 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
88 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố thiết kế hiện đại tại trung tâm Quận 12 với đầy đủ tiện nghi cao cấp. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, hẻm nhựa 8m thông thoáng, cách đường lớn chỉ vài bước chân, đặc biệt phù hợp cho gia đình đa thế hệ hoặc kết hợp làm văn phòng công ty, kinh doanh online.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m² (4m x 22m)
  • Bố trí: Thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu bao gồm gara ô tô rộng rãi, phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, 4 phòng ngủ, 6 toilet, phòng sinh hoạt chung, phòng thờ và phòng xông hơi thư giãn.
  • Đặc điểm: Nhà mới hoàn thiện, trang bị thang máy 450kg cao cấp, full nội thất xịn, 2 sân thượng trước sau thoáng mát. Hướng Đông Tứ Trạch phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • An ninh tuyệt đối nhờ vị trí ngay bên hông Công an phường Thới An.
  • Chỉ mất 3 phút di chuyển để kết nối nhanh chóng sang quận Gò Vấp.
  • Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Chợ Thới An, trường học các cấp 1, 2.
  • Gần các địa điểm lớn như Nhà máy Bia Tiger và siêu thị Metro Hiệp Phú.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.45 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, an ninh hoặc những ai đang có nhu cầu đặt văn phòng đại diện, kinh doanh tại gia nhờ lợi thế hẻm xe hơi tránh nhau và vị trí thuận tiện giao thông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu 1 trong 2 căn đẹp nhất khu vực. Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!