Nhà Phố Quận 12 74m² giá 6.28 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Quận 12 74m² giá 6.28 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nhà

6.28 tỷ
74 m² - 85 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
74 m²

Tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng kết hợp kinh doanh hay an cư lâu dài tại Quận 12? Đừng bỏ lỡ căn nhà phố 4 tầng kiên cố, hẻm xe hơi 8m, giáp ranh Gò Vấp với mức giá vô cùng hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:4 tầng với 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ riêng, mái BTCT chắc chắn và sân thượng sau thoáng đãng.
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi rộng 8m, ô tô vào tận nhà, kết cấu xây dựng kiên cố. Hướng nhà Tây Bắc mát mẻ, sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, chỉ 50m ra trục đường Tô Ngọc Vân sầm uất.
  • Cách Quốc lộ 1A chỉ 400m, kết nối giao thông thuận tiện đi các tỉnh miền Tây và Đông Nam Bộ.
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận Gò Vấp chỉ trong 8 phút, tiếp cận các tiện ích lớn như Aeon Mall Gò Vấp, Vincom Plaza.
  • Gần các trường học cấp 1, 2 như Tiểu học Thới An, THCS Thới An, đảm bảo việc học cho con cái.
  • Hưởng trọn tiện ích của khu dân cư hiện hữu với chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.28 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống rộng rãi, kiên cố. Phù hợp cho những ai tìm kiếm bất động sản có hẻm xe hơi, thuận tiện di chuyển đến Gò Vấp và các khu vực lân cận, hoặc đầu tư sinh lời với vị trí tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.