Nhà phố Quận 12 536m² 48 tỷ - Dòng tiền cực khủng 3 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 12 536m² 48 tỷ - Dòng tiền cực khủng 3 tỷ/năm!

47.99 tỷ
536 m² - 90 triệu/m²

Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

12 giờ trước
Loại
Bán kho, nhà xưởng
Phòng ngủ
105 Phòng
Diện tích
536 m²

Sở hữu ngay tòa nhà kinh doanh với dòng tiền cực kỳ ổn định, tọa lạc tại vị trí vàng trung tâm Quận 12 với doanh thu lên đến 3 tỷ mỗi năm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:536m²
  • Bố trí:1 trệt 4 lầu, gồm 105 phòng kinh doanh
  • Đặc điểm:Có sẵn hệ thống PCCC, thang máy, thang thoát hiểm, đường trước nhà 7m, hẻm sau 6m thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Nhất, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học các cấp tại phường Tân Thới Nhất, thuận tiện cho con em
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường Trường Chinh và khu vực Gò Vấp, Tân Bình
  • Gần Bệnh viện Quận 12, đảm bảo tiện ích y tế đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:47.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư chuyên nghiệp đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền cho thuê cực tốt và tiềm năng tăng giá cao tại khu vực cửa ngõ Quận 12.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế và thương lượng giá tốt nhất với chính chủ!