Nhà phố Quận 11 hẻm xe hơi 35m² giá 9.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 11 hẻm xe hơi 35m² giá 9.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

9.2 tỷ
35 m² - 263 triệu/m²

Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
35 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Quận 11 với vị trí đắc địa, hẻm xe hơi thông thoáng đỗ ngay cửa, mang lại sự thuận tiện tối đa cho cuộc sống đô thị hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35.4m² (Ngang 4.3m x Dài 9m, nở hậu tài lộc 5.4m). Tổng diện tích sàn sử dụng lên đến 120m².
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng thoáng mát. Gồm 4 phòng ngủ riêng biệt và 4 phòng vệ sinh hiện đại.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng, hẻm xe hơi rộng rãi cách mặt tiền đường Lạc Long Quân chỉ 30m, hướng Tây Nam đón vượng khí.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Văn hóa Đầm Sen chỉ 5 phút di chuyển, lý tưởng để thư giãn và vui chơi giải trí.
  • Gần chợ Bình Thới và các cửa hàng tiện lợi WinMart, Bách Hóa Xanh, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giáo dục hoàn chỉnh với các trường học uy tín như Tiểu học Trương Công Định, THCS Chu Văn An tọa lạc ngay trong khu vực.
  • Gần Bệnh viện Quận 11 và các phòng khám đa khoa, đảm bảo dịch vụ y tế nhanh chóng cho gia đình.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất với nhiều chi nhánh ngân hàng, văn phòng và chuỗi cửa hàng ăn uống dọc trục đường Lạc Long Quân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.2 tỷ (Có thương lượng trực tiếp cho khách hàng thiện chí).
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống an tĩnh nhưng vẫn thuận tiện di chuyển, hoặc khách hàng tìm kiếm vị trí đẹp để vừa ở vừa mở văn phòng đại diện, kinh doanh online.