Nhà Phố Quận 11 47m² 8.99 Tỷ - Ô Tô Vào Nhà Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Quận 11 47m² 8.99 Tỷ - Ô Tô Vào Nhà Ở Ngay!

8.99 tỷ
47 m² - 191 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
47 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Quận 11 với thiết kế hiện đại, kết cấu bê tông cốt thép kiên cố, sẵn sàng đón chủ mới vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m² (ngang 4.3m x dài 11m)
  • Bố trí:Kết cấu 4 tầng BTCT kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi và 4 phòng vệ sinh hiện đại
  • Đặc điểm:Hẻm nhựa rộng 6m thông thoáng, ô tô vào tận nhà, vị trí cực đẹp sát mặt tiền đường chính Lãnh Binh Thăng

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa sát mặt tiền đường Lãnh Binh Thăng, dễ dàng di chuyển sang Quận 5, Quận 10 và Quận 6
  • Cách Công viên Văn hóa Đầm Sen chỉ khoảng 5 phút di chuyển, không gian xanh lý tưởng để thư giãn
  • Gần Bệnh viện Quận 11 và hệ thống các phòng khám đa khoa, nhà thuốc uy tín
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT tập trung dày đặc trong bán kính 1km
  • Gần chợ Thiết và siêu thị Lotte Mart Lê Đại Hành, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.99 tỷ (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho gia đình muốn tìm nơi an cư ổn định tại trung tâm, các khách hàng đang tìm kiếm nhà hẻm xe hơi rộng rãi hoặc nhà đầu tư giữ tiền tại khu vực có tính thanh khoản cao.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!