Nhà phố Quận 10 - Thành Thái 109m² giá 29 tỷ - Hẻm ô tô gần mặt tiền! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 10 - Thành Thái 109m² giá 29 tỷ - Hẻm ô tô gần mặt tiền!

29 tỷ
109 m² - 266 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
109 m²

Chuyên gia bất động sản xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh! Nhà phố mặt tiền hẻm ô tô, với diện tích 109m², giá chỉ 29 tỷ đồng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m² (6m x 18.5m)
  • Bố trí: 1 trệt + 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 1 bếp, 2 phòng khách, trong đó có 1 phòng ngủ ở tầng trệt, rất phù hợp cho người cao tuổi.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố bằng bê tông cốt thép, sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm xe ô tô thông thoáng, gần mặt tiền đường Thành Thái.
  • Gần các trường học, bệnh viện và siêu thị lớn, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Vị trí đắc địa, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống gần trung tâm thành phố, kết hợp với đầu tư sinh lợi trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!