Nhà phố quận 10, Hồ Chí Minh 74.4m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố quận 10, Hồ Chí Minh 74.4m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

19 tỷ
74.4 m² - 255 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
74.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn nhà phố tại quận 10, thành phố Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 19 tỷ VND, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74.4m² (6.2 x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 4 lầu, 2 sân thượng
  • Đặc điểm: 7 phòng ngủ, 6 vệ sinh, 1 phòng thờ, 1 phòng kho, 1 phòng sinh hoạt chung, 2 sân thượng rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Kinh tế, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách bệnh viện Nguyễn Tri Phương chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Vị trí hẻm rộng, ô tô vào tận nơi, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần các tiện ích mua sắm và giải trí tại khu vực
  • Giao thông kết nối dễ dàng đến các quận lân cận như quận 1, quận 3

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, hoặc nhà đầu tư muốn tạo dòng tiền ổn định từ cho thuê với mức 30 triệu/tháng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!