Nhà phố Quận 10 59.4m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, cho thuê 17 triệu! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 10 59.4m² giá 8.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, cho thuê 17 triệu!

8.5 tỷ
59.4 m² - 143 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
59.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Quận 10! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả gia đình và đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.4m² (3.3m x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, sân thượng
  • Đặc điểm: Thiết kế đẹp, không gian sống thoải mái, hiện đang cho thuê với giá 17 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu vượt 3/2, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Chỉ cách các trung tâm thương mại lớn khoảng 1km
  • Gần trường học, bệnh viện và nhiều tiện ích khác phục vụ cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với tiềm năng sinh lợi cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà!