Nhà phố Quận 10 43m² giá 9.6 tỷ - Nội thất mới 100%, cho thuê lợi nhuận cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 10 43m² giá 9.6 tỷ - Nội thất mới 100%, cho thuê lợi nhuận cao!

9.6 tỷ
43 m² - 223 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
43 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà phố đẳng cấp tại Quận 10! Căn nhà với thiết kế hiện đại, nội thất mới 100%, đem lại không gian sống tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 6 phòng ngủ và 7 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà đảm bảo chuẩn quy định Phòng cháy chữa cháy, trang bị đầy đủ nội thất như giường, tủ, bàn làm việc, toilet riêng, máy nước nóng, tủ lạnh, bếp, bồn rửa chén, máy lạnh, máy giặt tại tầng thượng và chỗ để xe máy.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Vĩnh Viễn chỉ 10m, thuận lợi di chuyển.
  • Gần mặt tiền Nguyễn Tri Phương, thuận tiện cho việc mua sắm và ăn uống.
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và chợ địa phương, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Chỉ mất vài phút đến các trường học và bệnh viện lớn trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND (thương lượng)
  • Giá cho thuê: 8 triệu/phòng lớn, 7-7.5 triệu/phòng nhỏ + phí dịch vụ và điện nước wifi.

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản cho thuê với dòng tiền ổn định tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!