Nhà phố quận 10 41m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh, chính chủ bán! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố quận 10 41m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh, chính chủ bán!

6.8 tỷ
41 m² - 166 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố góc hiếm có tại quận 10! Với vị trí đắc địa, căn nhà này không chỉ phù hợp để ở mà còn lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê, mang lại giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (3,3m x 8m, nở hậu 9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng
  • Đặc điểm: Căn góc, cách mặt tiền 20m, thông thoáng, dễ dàng tiếp cận

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường THCS Trần Nhân Tôn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 2km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, giúp bạn dễ dàng tiếp cận các dịch vụ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt, metro, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,8 tỷ VND (có thương lượng)
  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng cho giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh tại vị trí đắc địa quận 10.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà góc hiếm này! Cô chủ dễ mến, thiện chí bán, sẵn sàng đón tiếp bạn.