Nhà phố Quận 10, 30m², 5 tầng, hẻm xe hơi, thu nhập 17 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 10, 30m², 5 tầng, hẻm xe hơi, thu nhập 17 triệu/tháng

6.2 tỷ
30 m² - 207 triệu/m²

Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại, kiên cố tại vị trí đắc địa trung tâm Quận 10. Với kết cấu 5 tầng BTCT vững chãi, căn nhà không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là tài sản đầu tư sinh lời ngay với dòng tiền cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế thông minh với 5 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ khép kín thoáng mát, ban công rộng và sân thượng cực chill để thư giãn.
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vức như tờ A4, hoàn công đầy đủ, không lộ giới. Nhà được trang bị nội thất cao cấp, chủ nhà tặng lại toàn bộ, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học uy tín như trường tiểu học Hồ Thị Kỷ, trường THCS Trần Phú.
  • Cách chợ hoa Hồ Thị Kỷ chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống.
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 qua trục đường 3/2.
  • Gần bệnh viện Nhi Đồng 1, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất cho gia đình.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hẻm xe hơi thông thoáng, sạch sẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đa thế hệ muốn tìm nơi an cư ổn định tại trung tâm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có sẵn dòng tiền cho thuê 17 triệu/tháng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà thực tế. Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại Quận 10 với giá tốt nhất thị trường không chờ đợi ai!