Nhà phố Quận 1 105m² 169 tỷ - Vị trí đắc địa đối diện Lãnh sự quán Mỹ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Quận 1 105m² 169 tỷ - Vị trí đắc địa đối diện Lãnh sự quán Mỹ

169 tỷ
105 m² - 1610 triệu/m²

Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

16 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
105 m²

Sở hữu vị trí kim cương ngay trung tâm Quận 1, đối diện Tổng Lãnh sự quán Hoa Kỳ, đây là cơ hội đầu tư hiếm có cho những chủ nhân muốn khẳng định đẳng cấp và tối ưu hóa dòng tiền bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105m² (5 x 21m)
  • Bố trí:Thiết kế xây dựng 1 hầm và 10 tầng
  • Đặc điểm:Mật độ xây dựng 80%, vị trí mặt tiền đường Lê Văn Hưu giao với Lê Duẩn, bên bán hỗ trợ bao giấy phép xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Tổng Lãnh sự quán Hoa Kỳ, đảm bảo an ninh tuyệt đối
  • Cách Công viên 30/4 và Nhà Thờ Đức Bà chỉ vài bước chân
  • Gần Dinh Độc Lập, trung tâm hành chính và văn hóa của thành phố
  • Xung quanh tập trung nhiều tòa nhà văn phòng hạng A và khách sạn 5 sao
  • Thuận tiện di chuyển đến chợ Bến Thành và các trung tâm thương mại lớn tại Quận 1

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:169 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản cao cấp, các tập đoàn tài chính hoặc doanh nghiệp muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, trụ sở công ty hoặc khách sạn hạng sang tại vị trí đắc địa nhất Sài Gòn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để sở hữu bất động sản vị trí vàng với tiềm năng tăng giá không giới hạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội