Nhà phố Phương Lưu, Hải An, 45m² giá 3.52 tỷ - Vị trí cực đẹp, ô tô gần bên! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phương Lưu, Hải An, 45m² giá 3.52 tỷ - Vị trí cực đẹp, ô tô gần bên!

3.52 tỷ
45 m² - 78 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố Phương Lưu, Hải An, Hải Phòng, với vị trí cực đẹp chỉ cách mặt đường 15 bước chân. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoáng mát, tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 4 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 WC
  • Đặc điểm: Hướng Đông tứ mệnh, tặng thêm 6m² lưu không khe thoáng, ô tô cách nhà 20m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart và chợ Phương Lưu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học và trung học cơ sở chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Không gian sống an ninh tốt với sân cổng chung, đảm bảo sự an toàn cho gia đình bạn
  • Gần các tiện ích như quán cà phê, nhà hàng, phòng tập gym, đáp ứng nhu cầu giải trí và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.520 triệu VND (thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng tại khu vực Hải An, Hải Phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội