Nhà phố Phương Lưu 42m² Hải An - Căn góc vị trí đẹp giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phương Lưu 42m² Hải An - Căn góc vị trí đẹp giá tốt

3.3 tỷ
42 m² - 79 triệu/m²

Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà góc hiếm có tại phố Phương Lưu, Đông Hải, Hải An. Với vị trí đắc địa cùng thiết kế tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống chất lượng tại khu vực trung tâm quận Hải An.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m²
  • Bố trí:Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, thông thoáng, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên nhờ vị trí căn góc.
  • Đặc điểm:Nhà căn góc hai mặt tiền thoáng mát, nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh tốt, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phương Lưu chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học và THCS Đông Hải, môi trường giáo dục tốt cho con trẻ
  • Di chuyển nhanh chóng đến đường Lê Hồng Phong, thuận tiện kết nối trung tâm thành phố
  • Cách bệnh viện Đa khoa quận Hải An khoảng 2km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, quán cafe và dịch vụ ăn uống sầm uất trên trục phố Phương Lưu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư ổn định, hoặc khách hàng mua để đầu tư tích lũy tài sản nhờ vị trí đắc địa tại quận Hải An.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!