Nhà phố Phước Mỹ, Đà Nẵng 220m² giá 21.5 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phước Mỹ, Đà Nẵng 220m² giá 21.5 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời!

21.5 tỷ
220 m² - 98 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
220 m²

Khám phá cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời tại đường Phước Trường 12, phường Phước Mỹ, thành phố Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa gần biển, nhà phố này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 220m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Ngang lớn 9,2m, khu dân trí cao, tiềm năng sinh lời ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ mất vài phút đi bộ
  • Tiện ích đầy đủ như siêu thị, trường học, bệnh viện trong bán kính 1km
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các quán ăn, nhà hàng hải sản nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND (Làm việc chính chủ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng để an cư hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời tại thành phố biển Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!