Nhà phố Phùng Văn Cung, Phú Nhuận 44,4m² giá 2,36 tỷ - Ngôi nhà lý tưởng cho bạn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phùng Văn Cung, Phú Nhuận 44,4m² giá 2,36 tỷ - Ngôi nhà lý tưởng cho bạn!

2.36 tỷ
44.4 m² - 53 triệu/m²

7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44.4 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại đường Phùng Văn Cung, Phú Nhuận! Ngôi nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn sở hữu vị trí thuận lợi, giúp bạn dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44,4m² (Dài 3,7m x Rộng 12m), vuông vức, không lỗi phong thủy
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WC, sân thượng, ban công, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, xây dựng chắc chắn, sẵn sàng vào ở ngay mà không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Phan Xích Long chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm và ăn uống
  • Giao thông cực kỳ thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến Quận 1, Bình Thạnh, Tân Bình
  • Gần chợ, công viên, và các trường học hàng đầu trong khu vực
  • Hẻm xe hơi thông thoáng, sạch sẽ, không bị lấn chiếm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,36 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với cộng đồng và thuận tiện cho việc đi lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!