Nhà phố Phú Thuận, Quận 7, 43m² giá 2.9 tỷ - Sổ hồng riêng, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Thuận, Quận 7, 43m² giá 2.9 tỷ - Sổ hồng riêng, ô tô vào tận nơi!

2.9 tỷ
21.15 m² - 137 triệu/m²

Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21.15 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Phú Thuận, Quận 7! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời. Đặc biệt, vị trí nhà cách hẻm ô tô chỉ 20m, rất thuận lợi cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m² (4.5m x 4.7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, phù hợp với gia đình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thuận, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận 7, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống yên bình, thoải mái, hoặc những nhà đầu tư muốn gia tăng giá trị bất động sản trong tương lai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!