Nhà phố Phú Riềng 256m² giá 13.5 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Riềng 256m² giá 13.5 tỷ - Vị trí đắc địa!

13.5 tỷ
256 m² - 53 triệu/m²

Xã Phú Riềng, Huyện Phú Riềng, Tỉnh Bình Phước

5 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
256 m²

Vị trí vàng ngay vòng xoay Hùng Vương - Cơ hội kinh doanh sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:256m² (8m x 32m)
  • Bố trí:Mặt tiền rộng, lô đất vuông vức, cực kỳ thoáng đãng
  • Đặc điểm:Thổ cư 153m², nằm ngay trục đường huyết mạch, lưu lượng giao thông cực lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Riềng, thuận tiện cho giao thương và mua sắm hàng ngày
  • Cách các trường học tại khu vực Phú Riềng chỉ vài phút di chuyển
  • Nằm gần UBND và các cơ quan hành chính, khu vực dân cư đông đúc
  • Kết nối giao thông cực kỳ thuận lợi nhờ vị trí gần vòng xoay Hùng Vương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất lý tưởng để mở showroom, cửa hàng kinh doanh đa ngành, văn phòng công ty hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để tham quan và nhận tư vấn chi tiết về bất động sản này!