Nhà phố Phú Nhuận 24m² giá 4.239 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện nghi hoàn hảo! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Nhuận 24m² giá 4.239 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện nghi hoàn hảo!

4.239 tỷ
24 m² - 177 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại Phú Nhuận, chỉ cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi vỏn vẹn 3 bước chân! Với 2 mặt hẻm thông thoáng, nơi đây sẽ mang đến cho bạn một không gian sống yên tĩnh, an ninh và dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m² (công nhận) & 48m² (diện tích sử dụng)
  • Bố trí: Thiết kế hợp lý, tận dụng tối đa không gian sống
  • Đặc điểm: Hẻm thông thoáng, dân trí cao, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách trung tâm quận 1 và quận 3 chỉ vài phút xe máy
  • Đầy đủ dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.239 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho những ai làm việc tại sân bay hoặc khu vực trung tâm, mang đến sự tiện lợi trong di chuyển hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!