Nhà phố Phú Lâm Quận 6 diện tích 84m² giá chỉ 6.15 tỷ - Tiện xây mới ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Lâm Quận 6 diện tích 84m² giá chỉ 6.15 tỷ - Tiện xây mới ngay!

6.15 tỷ
84 m² - 73 triệu/m²

Phường Phú Lâm, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Phường Phú Lâm, Quận 6! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống mới mẻ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng khang trang, tiện lợi cho việc thiết kế theo nhu cầu cá nhân.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 5, Quận 11.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng đi lại bằng xe máy, ô tô.
  • Các tiện ích như trường học, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí đều nằm trong bán kính gần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho các gia đình trẻ, những người muốn tìm kiếm một không gian sống an cư lý tưởng cùng với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và gặp chủ.