Nhà phố Phú Hữu 96m² giá 8.8 tỷ - Đường rộng ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Hữu 96m² giá 8.8 tỷ - Đường rộng ô tô vào tận nhà!

8.8 tỷ
96 m² - 92 triệu/m²

Phú Hữu, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố đầy tiềm năng tại Phú Hữu, Quận 9! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc làm văn phòng làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (5.5 x 17m), vuông vức, pháp lý chuẩn
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, tổng 4 tầng, gồm 6 phòng ngủ (2 phòng ngủ dưới trệt), 5WC
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, thoáng sáng, có ban công trước sau, đường rộng xe hơi đậu trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND Phú Hữu, thuận tiện cho việc hành chính
  • Cách đường Nguyễn Duy Trinh chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình và văn phòng
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình muốn tìm một nơi an cư lý tưởng, văn phòng làm việc hoặc đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn.