Nhà phố Phú Định, Q.8, 50.4m² giá 2.8 tỷ - Sổ hồng riêng, chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Định, Q.8, 50.4m² giá 2.8 tỷ - Sổ hồng riêng, chính chủ!

2.8 tỷ
50.4 m² - 56 triệu/m²

Phú Định, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50.4 m²

Khám phá căn nhà phố lý tưởng tại Phú Định, Quận 8, nơi hội tụ mọi tiện nghi cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 50.4m², căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.4m²
  • Bố trí: Thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, chính chủ, vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Phú Định, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Định chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển thuận lợi tới các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần bệnh viện quận 8, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho cả gia đình và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với những gia đình trẻ, người đi làm tìm kiếm không gian sống tiện nghi và yên tĩnh trong lòng thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!