Nhà phố Phú Diễn 53m² giá 11 tỷ - Đầu tư sinh lời với khách thuê ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Diễn 53m² giá 11 tỷ - Đầu tư sinh lời với khách thuê ổn định!

11 tỷ
53 m² - 208 triệu/m²

Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà phố Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn nhà 7 tầng với thiết kế hiện đại, thang máy nhập khẩu, luôn trong tình trạng đầy khách thuê, mang lại dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: Tầng 1 để xe và thang máy, từ tầng 2 đến tầng 6 có 2 phòng khép kín đầy đủ nội thất, tầng 7 có tum và sân phơi (có đường ống chờ thêm 1 phòng).
  • Đặc điểm: Nhà xây 2 mặt ngõ, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, quy hoạch ổn định, cách ô tô tránh 100m, ba gác đỗ cửa thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Phú Diễn, không gian thoáng đãng, lý tưởng cho thể thao và thư giãn.
  • Thuận tiện di chuyển, gần các tuyến xe buýt và Metro.
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận lợi cho việc cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn có dòng tiền ổn định từ việc cho thuê, hoặc cho những gia đình cần một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đang cho thuê sinh lời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam