Nhà phố Phú Chánh Tân Uyên 93.5m² giá 5 tỷ - Vị trí kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phú Chánh Tân Uyên 93.5m² giá 5 tỷ - Vị trí kinh doanh lý tưởng!

5 tỷ
93.5 m² - 53 triệu/m²

Phường Phú Chánh, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93.5 m²

Đầu tư vào một vị trí vàng tại chợ Phú Chánh, Tân Uyên với căn nhà lý tưởng cho việc kinh doanh! Với diện tích 5,5x17m, thổ cư 100%, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản trong khu vực sôi động này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:93.5m²
  • Bố trí:Nhà phố thiết kế hợp lý, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm:Vị trí kinh doanh thuận lợi, gần chợ, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Chánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện Đa khoa Tân Uyên, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tuyệt vời hoặc cho các gia đình muốn định cư lâu dài trong khu vực phát triển mạnh mẽ của Tân Uyên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.