Nhà phố Phan Xích Long, Phú Nhuận 52.2m² giá 9.5 tỷ - Nhà mới chắc chắn, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Xích Long, Phú Nhuận 52.2m² giá 9.5 tỷ - Nhà mới chắc chắn, vào ở ngay!

9.5 tỷ
52.2 m² - 182 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
52.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại khu vực Phan Xích Long, một trong những khu vực sôi động nhất của quận Phú Nhuận. Với vị trí vô cùng thuận lợi, gần các khu ẩm thực nổi tiếng và dễ dàng di chuyển đến các quận 1, 3, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.2m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, mỗi tầng có ban công thoáng mát, sân thượng và giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng 5 tầng bằng bê tông cốt thép, mới và đẹp, vào ở ngay, hẻm thông thoáng, dân trí cao và an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách phố ẩm thực Phan Xích Long vài bước chân, nơi tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn nổi tiếng
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Phú Nhuận khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút đến trung tâm quận 1, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông công cộng xung quanh như xe buýt và Metro rất thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại khu vực trung tâm, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh trong lĩnh vực cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!