Nhà phố Phan Xích Long, Phú Nhuận 108m² giá 7.55 tỷ - Sẵn sàng đón Tết 2026! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Xích Long, Phú Nhuận 108m² giá 7.55 tỷ - Sẵn sàng đón Tết 2026!

7.55 tỷ
108 m² - 70 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
108 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà mới đẹp tại quận Phú Nhuận để đón Tết 2026? Đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ với căn nhà phố tuyệt đẹp tọa lạc ngay khu phố ẩm thực Phan Xích Long!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu phố ẩm thực Phan Xích Long, nơi bạn có thể thưởng thức nhiều món ăn ngon
  • Cách công viên Hoàng Văn Thụ chỉ 1km, không gian thoáng đãng cho gia đình thư giãn
  • Tiện lợi cho việc di chuyển với nhiều tuyến xe buýt và gần trạm Metro
  • Gần các trường học, bệnh viện, và siêu thị lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình với không gian sống rộng rãi, tiện nghi, gần gũi với cộng đồng và nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi để được tư vấn và xem nhà miễn phí, hỗ trợ pháp lý và định giá 24/24!