6 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Thành phố Hồ Chí Minh
- Quận Gò Vấp
Nhà phố Phan Văn Trị Gò Vấp 48m² 6.49 tỷ - Dòng tiền ổn định!
6.49 tỷ
48 m² - 135 triệu/m²
Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
48 m²
Sở hữu ngay nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất với dòng tiền cho thuê cực kỳ ổn định!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:48m² (6m x 8m)
- Bố trí:3 tầng, bao gồm 6 căn hộ dịch vụ (CHDV) đang vận hành
- Đặc điểm:Vị trí mặt tiền thông thoáng, thu nhập cho thuê đạt 360 triệu/năm, pháp lý sổ hồng riêng đã hoàn công
Tiện ích xung quanh:
- Gần Đại học Công nghiệp TP.HCM, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh CHDV
- Gần chợ Gò Vấp, khu vực mua sắm sầm uất và tiện lợi
- Gần Bệnh viện Quân y 175, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt
- Gần hệ thống trường học các cấp, dân cư đông đúc, an ninh
- Giao thông kết nối thuận tiện với các trục đường chính của quận
Giá và điều kiện:
- Giá bán:6.49 tỷ (có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền thụ động hàng tháng hoặc gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực sầm uất.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!